Diễn đàn Cu gáy Việt Nam nơi chia sẻ niềm đam mê
Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam nơi chia sẻ niềm đam mê

Tác giảChủ đề: Phát động cuộc thi thiết kế Banner dành cho diễn đàn cugay.org  (Đọc 39933 lần)

Đồngquê

• Ads Manager
  • Hero Member
  • Thanks 376
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Phát động cuộc thi thiết kế Banner dành cho diễn đàn cugay.org
« Trả lời #60 vào lúc: 28/11/2013 09:28:15AM »
Sorry anh Tre Làng nhé, lu bu quá quên mất vụ tham gia "đề sai" cái banner. Hôm nay vô thấy bà con tham gia đông vui qua nên cũng ráng góp vui với mọi người vài cái banner. Vẫn còn up tiếp vài cái nữa, bà con đừng nén đá mạnh quá chít em nhé!

Quê thấy rất đẹp bác truong nth ơi  _zoo_  Nhưng bác chỉnh chút xíu nữa quy cánh sẫm thì đẹp hơn  _yahoo_ _yahoo_ _zoo_ _zoo_

Anh Đồng Quê ơi, Trường góp vui cùng Diễn Đàn thêm 05 cái Banner nữa nhé. Mong mọi người nhẹ tay ném gạch nha!!!

Anh em nên tách riêng từng file banner để Quê up và anh em bầu chọn  _zoo_ _zoo_
Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại ...!

truongnth

• Chính thức
  • Thanks 31
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #61 vào lúc: 28/11/2013 02:24:12PM »
Sorry anh Tre Làng nhé, lu bu quá quên mất vụ tham gia "đề sai" cái banner. Hôm nay vô thấy bà con tham gia đông vui qua nên cũng ráng góp vui với mọi người vài cái banner. Vẫn còn up tiếp vài cái nữa, bà con đừng nén đá mạnh quá chít em nhé!

Quê thấy rất đẹp bác truong nth ơi  _zoo_  Nhưng bác chỉnh chút xíu nữa quy cánh sẫm thì đẹp hơn  _yahoo_ _yahoo_ _zoo_ _zoo_

Anh Đồng Quê ơi, Trường góp vui cùng Diễn Đàn thêm 05 cái Banner nữa nhé. Mong mọi người nhẹ tay ném gạch nha!!!

Anh em nên tách riêng từng file banner để Quê up và anh em bầu chọn  _zoo_ _zoo_

Anh Quê ơi, các banner ở trên là khác nhau đó anh. Từng file riêng lẻ mà, em tách ra để anh Quê dễ đưa lên nhé.
Banner 01: URL lấy từ dzvn.com/cugay/truongnth_banner_01.jpg

Banner 2: URL lấy từ dzvn.com/cugay/truongnth_banner_02.jpg

Banner 3: URL lấy từ dzvn.com/cugay/truongnth_banner_03.jpg

Banner 4:URL lấy từ dzvn.com/cugay/truongnth_banner_04.jpg

Banner 5: URL lấy từ dzvn.com/cugay/truongnth_banner_05.jpg

Banner 6:URL lấy từ dzvn.com/cugay/truongnth_banner_06.jpg

Anh vô chọn chức năng Chèn trích dẫn sẽ thấy source code của các banner đó anh Quê.

Nguyên_mecugay

• Cúc cù cu...
  • Sr. Member
  • Thanks 171
  • Cty TNHH CCR
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Sửa lần cuối: 01/12/2013 12:13:49PM gửi bởi Nguyên_mecugay »
Chào bạn - hello - bonjour - привет - ¡hola - مرحبا - hallo - नमस्ते - Բարեւ Ձեզ - Hej - ສະບາຍດີ - 你好 - ciao  - こんにちは - merhaba - 안녕하세요 - здраво - γεια σας - cześć !

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #63 vào lúc: 29/11/2013 05:03:29PM »

Ảnh đẹp quá bác Nguyên ạ, thế bác đã nộp xong bài dự thi chưa vậy :d?

Theo MT banner số 02 và 04 bên tay trái hơi bị trống, có thể chèn thêm một em cu gáy vào cho đẹp đội hình, 5 em vẫn hay hơn 4 em đó  :d. Số 5 mang nhiều ý nghĩa may mắn hơn  :))

Nguyên_mecugay

• Cúc cù cu...
  • Sr. Member
  • Thanks 171
  • Cty TNHH CCR
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #64 vào lúc: 29/11/2013 05:23:45PM »

Ảnh đẹp quá bác Nguyên ạ, thế bác đã nộp xong bài dự thi chưa vậy :d?

Theo MT banner số 02 và 04 bên tay trái hơi bị trống, có thể chèn thêm một em cu gáy vào cho đẹp đội hình, 5 em vẫn hay hơn 4 em đó  :d. Số 5 mang nhiều ý nghĩa may mắn hơn  :))

Thanks cô giáo quá khen, nhiệt tình hưởng ứng phong trào là chính  bat tay. Mình cũng còn nhiều banner lắm nhưng mà cứ up tạm thế  :d quan trọng gì đâu, còn câu hỏi của cô giáo xin trả lời là: vị trí bên trái để hiển thị tên thành viên đăng nhập và 1 số thông tin phụ, mà cô giáo tung thêm vài thiết kế nữa góp tay cho vui...  (*)(*)
Chào bạn - hello - bonjour - привет - ¡hola - مرحبا - hallo - नमस्ते - Բարեւ Ձեզ - Hej - ສະບາຍດີ - 你好 - ciao  - こんにちは - merhaba - 안녕하세요 - здраво - γεια σας - cześć !

Nguyên_mecugay

• Cúc cù cu...
  • Sr. Member
  • Thanks 171
  • Cty TNHH CCR
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Sửa lần cuối: 03/12/2013 09:57:21PM gửi bởi Nguyên_mecugay »

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent