Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Hình ảnh nơi mình "dợt" vợ!  (Đọc 3312 lần)

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
Hình ảnh nơi mình "dợt" vợ!
« vào lúc: 14/01/2012 05:33:41PM »
Hôm thứ 5 về bên vợ tranh thủ làm mấy tấm hình.
AE coi xem nơi này dợt cu có được không? (Gái thì C80 "dợt" được rồi. =)) =)) =)))
Mời AE coi hình! _zoo_

P/s: Quê vợ ở Ba Vì.
« Sửa lần cuối: 14/01/2012 05:37:07PM gửi bởi C80! »
Số người Trời đã định rồi
Thằng làm quần quật, thằng ngồi uống bia!

ngoductam

• Hero Member
  • Thanks 198
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Hình ảnh nơi mình "dợt" vợ!
« Trả lời #1 vào lúc: 14/01/2012 05:38:04PM »
Quá lí tưởng hehe

Hồng Sâm

• Hero Member
  • Thanks 116
  • ------(@_@)------
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 14/01/2012 05:41:28PM »
Nhìn không khí  chắc rét lắm đúng không anh, máy  em bổi ngoài mà  chịu  gáy cũng  _gjob_ lắm đó hihihi =))
Niềm vui đẵng cấp và nghệ thuật--------(@_@)-------  lồng lụp lá
                     Tìm hoài một chú chim
             Mail: hongsamnt_86@yahoo.com
          ĐOÀN KẾT (@_@) GẮN KẾT TÌNH THÂN
TÀI CÁN TA BAO NHIÊU MÀ SAO CỨ NÓI NHIỀU HE HE

cucuomnt

• Chính thức
  • Thanks 8
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #3 vào lúc: 14/01/2012 07:06:34PM »
em kết nhất bãi chuối ...cái này dợt cu không biết thế nào chứ ngày trươc anh dẫn được chị nhà ra đây xem như là của a rùi...nói vậy chứ a đừng đưa chị ra đây dợt cu tuổi rồng nha..hehehe..
chúc a và gia đình luôn vui vẻ và hp

Duy Hùng

• Hero Member
  • Thanks 39
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #4 vào lúc: 14/01/2012 07:11:11PM »
  Kakaa vịt có sẵn làm thịt đem ra ngoài mấy gốc soài với cau ngồi nhậu là lý tưởng nhất  _yahoo_ _yahoo_ _yahoo_ _yahoo_
Thân chào!!!
Cu cu ăn đậu, ăn mè,
Bồ câu ăn lúa, chích chòe ăn khoai

chimcugocong

• Sr. Member
  • Thanks 62
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #5 vào lúc: 14/01/2012 07:40:37PM »
Nhìn cảnh miền quê Bắc Bộ thanh bình và yên tĩnh quá!
Trông thấy hàng cau,đồng lúa,bầy vịt... làm em nhớ quê em quá =(( =(( =((
Có ông nào đứng dựa cây chuối giống thất tình bị vợ bỏ quá vậy ta =)) =)) =)) =))
Được mất lòng không quản
Thấp cao dạ chẳng phân
Bể dâu qua mấy cuộc
Thiện tánh vững muôn phần!

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #6 vào lúc: 16/01/2012 02:11:00PM »
Cảnh quê thật đẹp _hoanho_, mà ảnh chú C80 đứng cạnh cây chuối mà có thêm cái lò gạch thì giống nhân vật trong truyện của Nam Cao đấy nhỉ _yahoo_ _yahoo_ =)) =))
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

nhanhot73

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 244
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #7 vào lúc: 16/01/2012 03:51:47PM »
Quê vợ chú Cường thanh bình thật , cảnh vật thanh bình nhưng tình làng nghĩa xóm ... có còn được thanh bình như xưa k ? nghĩ lại chạnh lòng , quê nội anh trước đây cũng vậy . Vịt, cá dưới ao , trái cây , rau ngoài vườn. Hơn hai năm ở thị xã Sơn Tây làm SV trường NH , nhớ cái hồi mới qua bao cấp, cánh SV nói như ngan ấp, chỉ mong đến chủ nhật đi ăn ké mấy anh bạn sỹ quan quân đội . Con gái trường NH hồi đó nhiều em xinh như mộng nhưng cái đói làm cho con người thấy mùi bánh giò, chân giò thơm hơn mùi thiếu nữ . Nhớ lại cái ngày đó vui , nhiều kỷ niệm quá, mở lọ cồn iot ra là cả đám xúm lại , vạch... ra bôi rồi xuýt xoa : Rát quá ...  =)) =)) =)) . Quái thật , cho đến nay, anh vẫn chưa thấy món gì ngon hơn chân giò luộc của mấy quán trước cổng trường Ngân hàng. Mùa lạnh mà được cái bánh giò nóng hổi nhân thịt bằm, mộc nhỉ .... chẹp chẹp . Có lần mấy anh em nổi hứng đạp xe tuốt lên tới trường đào tạo đặc công ở Ba Vì. Chạy qua Thạch Thất chơi nhà bạn Trần Quốc Khánh , đi thăm chùa Tây Phương ...  Mới đó mà đã gần tròn 20 năm , ngoài đó chắc giờ thay đổi nhiều lắm . Biết đâu có ai chơi cu mà hồi đó học K29 trường NH4TW Sơn Tây - Hà Tây nhỉ ?
  Sơn Tây , chốn nơi đây xa vời , anh về anh đến bên tôi, cùng hút chung với tôi điếu thuốc, cùng uống chung nước sông CA LÔ  ....
Trăm năm trước ta chưa hề có
Trăm năm sau có cũng như không
Cuộc đời có có không không
Trăm năm còn  lại tấm lòng mà thôi .

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
« Trả lời #8 vào lúc: 16/01/2012 08:35:28PM »
Quê vợ chú Cường thanh bình thật , cảnh vật thanh bình nhưng tình làng nghĩa xóm ... có còn được thanh bình như xưa k ? nghĩ lại chạnh lòng , quê nội anh trước đây cũng vậy . Vịt, cá dưới ao , trái cây , rau ngoài vườn. Hơn hai năm ở thị xã Sơn Tây làm SV trường NH , nhớ cái hồi mới qua bao cấp, cánh SV nói như ngan ấp, chỉ mong đến chủ nhật đi ăn ké mấy anh bạn sỹ quan quân đội . Con gái trường NH hồi đó nhiều em xinh như mộng nhưng cái đói làm cho con người thấy mùi bánh giò, chân giò thơm hơn mùi thiếu nữ . Nhớ lại cái ngày đó vui , nhiều kỷ niệm quá, mở lọ cồn iot ra là cả đám xúm lại , vạch... ra bôi rồi xuýt xoa : Rát quá ...  =)) =)) =)) . Quái thật , cho đến nay, anh vẫn chưa thấy món gì ngon hơn chân giò luộc của mấy quán trước cổng trường Ngân hàng. Mùa lạnh mà được cái bánh giò nóng hổi nhân thịt bằm, mộc nhỉ .... chẹp chẹp . Có lần mấy anh em nổi hứng đạp xe tuốt lên tới trường đào tạo đặc công ở Ba Vì. Chạy qua Thạch Thất chơi nhà bạn Trần Quốc Khánh , đi thăm chùa Tây Phương ...  Mới đó mà đã gần tròn 20 năm , ngoài đó chắc giờ thay đổi nhiều lắm . Biết đâu có ai chơi cu mà hồi đó học K29 trường NH4TW Sơn Tây - Hà Tây nhỉ ?
  Sơn Tây , chốn nơi đây xa vời , anh về anh đến bên tôi, cùng hút chung với tôi điếu thuốc, cùng uống chung nước sông CA LÔ  ....

Anh Nhân à, thật là có duyên quá! Quê mẹ em ở Chợ Nghệ - Sơn Tây đó anh. _yahoo_
Em cũng sinh ra ở ST, năm 2 tuổi em chuyển về HN. Hồi đó mẹ em làm kế toán ở Bách hoá chợ Nghệ.
Sau này cứ mỗi dịp nghỉ hè là em lại lên đó. Ký ức của em là những buổi đi câu. đi kéo vó và đi bắt dế mèn cùng các anh của em.
Chao ôi...!
Tặng anh bài hát về ST, anh nghe xem có gợi lại điều gì không nha! _zoo_ _zoo_ _zoo_
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Doi-Mat-Nguoi-Son-Tay-Mai-Hoa/ZWZ9FDIU.html
Số người Trời đã định rồi
Thằng làm quần quật, thằng ngồi uống bia!

hungvcb

• Hero Member
  • Thanks 19
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #9 vào lúc: 17/01/2012 09:14:26AM »
Cái chú này biết chọn vợ và hình ảnh quê vợ ghê nhỉ,đoán mò nè : chắc Vợ chú cũng dịu hiền như cảnh quê nhỉ, thế là chơi cu thoải mái rồi còn gì ?
Mê cu, xa vợ, lên rừng
Gặp em sơn nữa bảo đừng bắt ...

nguyenhai

• Sr. Member
  • Thanks 8
  • nguyenhai
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #10 vào lúc: 17/01/2012 10:36:34AM »
"chuối" của a Cường to thế...........
“Để ta say quên cuộc tình dối trá, để ta say quên dòng đời phũ phàng, để ta say quên lòng người đen trắng, để ta say quên đi cả chính ta…”.

cugayquangngai

• Hero Member
  • Thanks 526
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #11 vào lúc: 17/01/2012 12:38:31PM »
hhee bác cường ơi bác làm cái tiêu đề hấp dẫn quá mà sao chỉ thấy bác đăng ảnh vòng quanh chiến trường ko ah y như là lính đặc công đi do thám chiến trường thôi , sao ko thấy hình ảnh cận cảnh của cuộc "dợt" vợ! của bác gì hết ? =)) =)) =)) , làm anh em cứ hồi hộp thấp thò chờ đợi xem cảnh " đại chiến " của bác mà muốn đien người luôn đây hheee _tuc_ _tuc_ _tuc_
ít gì bác cũng cho vài tấm ảnh cận cảnh êm ái và lãng lạng như thế này mới phù hợp với topic " _yeuqua_ p69 p69 p69" hheee =)) =)) =))
chúc bác và gia đình luôn vui vẻ .
p/s : bác rút kinh nghiệm lần sau nha , nếu có đi " dợt bồ nhí " thì nhớ phải có hình ảnh cận cảnh tại chiến trường nha bác để anh em còn học hỏi chút ít kinh nghiệm hhee =)) =)) =))
thân chào !
« Sửa lần cuối: 17/01/2012 12:40:58PM gửi bởi cugayquangngai »
" Núi Ấn Sông Trà Muôn Chim Hót
  Ta cùng Mồi Cây Gác  Say Xưa  "
   ĐTLH: 01285 568 648 Mr: Duy

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent