Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Những hình ảnh ace nhóm Org Hà Nội đi thi Hiệp Hòa Bắc Giang mời ae cùng chém.  (Đọc 1612 lần)

cugaybensong

• Chính thức
  • Thanks 18
    • Xem hồ sơ cá nhân
mời các bác vào tham gia chém gió cho vui.
- Nhận sbd

- Tặng hoa chúc mừng

- Lên sào

- Trọng tài

- Và cũng có chút thành quả

« Sửa lần cuối: 18/10/2014 10:49:04PM gửi bởi C80 Hoàng Mai. »

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
Một cuộc thi, cuộc giao lưu đáng nhớ. Lần thi này cũng là lần đầu tiên có 1 nữ cu thủ lên nhận giải, cHúc mừng Cô Thủy và Minh trí nhé  _zoo_
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

Tre làng

• Administrator
  • Hero Member
  • Thanks 450
  • Bamboo
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • http://omega-7.org
Cha cha, hoành tráng quá, chúc mừng nữ cu thủ đầu tiên nhận giải. Cu của cô nuôi chắc đang xung nên nhận giải là chắc rồi. Thế kết quả thế nào không thấy kê khai, cu ai đạt giải nhất... có thi cu to nhất không =))

cugaybensong

• Chính thức
  • Thanks 18
    • Xem hồ sơ cá nhân
Đây là hình ảnh về nhóm ace org hà nội thôi bác tre, cũng có chút niềm vui nho nhỏ chia sẻ cùng ae dd.

Lê Nam

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 103
  • Niềm vui bất tận.
    • Xem hồ sơ cá nhân
Chú C80 và chú Vinh xách cu đi thi được giải mấy hay đươc giải cu...... =)).
SỐNG ĐƠN GIẢN CHO ĐỜI THANH THẢN.

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
 Đúng là một chuyến đi vô cùng đáng nhớ  :d, lần đầu tiên MT được trải nghiệm 1 cuộc thi cu gáy là như thế nào  :d. Nói thật với các bác là mới đầu đến cũng cảm thấy ngại ngần lắm, lúc đầu còn định mang kính râm để không ai nhận ra mình  :d, nhưng rồi cũng nhanh chóng hòa nhập với cuộc thi. Mặc dù cả ngày hôm trước chỉ chợp mắt được có 2 tiếng đồng hồ, nhưng đi ô tô không hề bị say vì anh em nói chuyện rất hài hước và rôm rả  :d. Lúc đến số báo danh cu gáy của mình được gọi lên sào cũng háo hức và hồi hộp lắm, và chỉ thở phào nhẹ nhõm khi thấy mấy em đó gáy gù và bắt đầu chơi  :d nhưng cũng không hy vọng gì nhiều.

Cảm ơn bác cugay_hn, cảm ơn anh em đã luôn quan tâm, MT và nhóc con được lên nhận giải thưởng và đứng trước ống kính của biết bao nhiêu người đến nỗi cứ cúi mặt xuống mãi gần cuối mới dám ngẩng mặt lên  :d :d.

Nói chung là chuyến đi thành công ngooài dự kiến, thời tiết đẹp, đi lại an toàn, anh em vui vẻ, bữa cơm liên hoan cũng rất ngon miệng, nhất là món thịt lợn nấu với thuốc bắc  :d. Hy vọng đến khi là thành viên của đội chủ nhà mọi thứ còn hay và ấn tượng hơn nữa  :d

cugaybensong

• Chính thức
  • Thanks 18
    • Xem hồ sơ cá nhân
Chị minhtri khiêm tốn quá!
Bác Vinh và bác Cường đâu ko thấy lên tiếng nhỉ? Mời các bác vào phát biểu ý kiến ạ!

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
Đây, đây rồi. :d
Xem topic này lâu rồi nhưng chưa dám có ý kiến.
Quả thực là C80 đã có những trải nghiệm hết sức...khó diễn tả.
Vui và xúc động!
Tiếc là C80 ko về với Hiệp Hòa sớm hơn. Thôi thì hẹn ACE "Hà Nội mùa chim làm tổ"! .O. _zoo_
Những trải nghiệm của C80 và nhóm ACE Cugay.org Hà Nội qua các hội thi sẽ cố gắng hiện thực hóa trong  thời gian sớm nhất. Hy vọng các quý nghệ nhân và ACE ủng hộ nhiệt tình.
Chân thành!
Số người Trời đã định rồi
Thằng làm quần quật, thằng ngồi uống bia!

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
Cha cha, hoành tráng quá, chúc mừng nữ cu thủ đầu tiên nhận giải. Cu của cô nuôi chắc đang xung nên nhận giải là chắc rồi. Thế kết quả thế nào không thấy kê khai, cu ai đạt giải nhất... có thi cu to nhất không =))

................................

Có nhiều giải thưởng lắm ạ, nhưng cái giải mà bác Tre đang quan tâm thì chắc cuối năm sẽ có  :d, mà chắc là bác Tre hôm đó sẽ lên lĩnh giải này thôi  :d

manhquyettiu

• Sr. Member
  • Thanks 31
    • Xem hồ sơ cá nhân
Lạ thật các bác ợ. Cuộc thi tổ chức hoành tá tràng, mời gọi ì xèo, vậy mà khi kết thúc thế nào và kết quả ra sao lại chả ai buồn nhắc tới làm những a e như tôi k có điều kiện đi dự đơin chờ dài cổ và rồi thất vọng....các bác đi về thì cũng cố gắng thêm mấy dòng thông báo cho a e biết đi chứ....

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
Lạ thật các bác ợ. Cuộc thi tổ chức hoành tá tràng, mời gọi ì xèo, vậy mà khi kết thúc thế nào và kết quả ra sao lại chả ai buồn nhắc tới làm những a e như tôi k có điều kiện đi dự đơin chờ dài cổ và rồi thất vọng....các bác đi về thì cũng cố gắng thêm mấy dòng thông báo cho a e biết đi chứ....

AE CLB Hiệp Hòa đã lập 1 topic riêng, đã thông báo cuộc thi kết thúc tốt đẹp 10 ngày nay rồi bạn manhquyettiu, bạn ko tìm hiểu kỹ sao vội trách thế.
Topic này là topic của AE Org HN đi dự thi, nếu đưa ảnh lên sẽ trùng với ảnh của đơn vị tổ chức.
Mời bạn tham khảo tại đây nhé: http://www.cugay.org/diendan/index.php?topic=11529.0
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

cugayquangngai

• Hero Member
  • Thanks 526
    • Xem hồ sơ cá nhân
chúc mừng anh em cuagay.org Hà Nội  _zoo_ _zoo_ _zoo_
chị thủy được sự hộ tống của các anh cu thủ cuối cùng đã có chiến thắng khải hoàn trở về , xin chúc mừng toàn thể quý anh em
chúc quý anh em nhiều sức khỏe và luôn gắn bó với niềm đam mê cugay
thân chào !
" Núi Ấn Sông Trà Muôn Chim Hót
  Ta cùng Mồi Cây Gác  Say Xưa  "
   ĐTLH: 01285 568 648 Mr: Duy

cugaybensong

• Chính thức
  • Thanks 18
    • Xem hồ sơ cá nhân
chúc mừng anh em cuagay.org Hà Nội  _zoo_ _zoo_ _zoo_
chị thủy được sự hộ tống của các anh cu thủ cuối cùng đã có chiến thắng khải hoàn trở về , xin chúc mừng toàn thể quý anh em
chúc quý anh em nhiều sức khỏe và luôn gắn bó với niềm đam mê cugay
thân chào !

Em thay mặt ace cugay.org hà nội cảm ơn bác cugayquangngai vì lời chúc tốt đẹp.

manhquyettiu

• Sr. Member
  • Thanks 31
    • Xem hồ sơ cá nhân
Hix...tại k thấy nên thắc mắc. vậy cảm ơn bác cugay hn rất nhiều

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent