Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Mời chú thanhtai284 lên thớt ạ .  (Đọc 4618 lần)

nhanhot73

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 244
    • Xem hồ sơ cá nhân
Mời chú thanhtai284 lên thớt ạ .
« vào lúc: 21/07/2011 04:23:13PM »
Được sự ủy quyền của anh em trong ban QT , hôm ni , nhân ngày 21 /7 . nhanhot73 đưa chú 284 lên cho anh em mổ xẻ , vài nét về chú Tài :
Tên thật: Tạ Thành Tài
sinh năm: 1990
nghề nghiệp : Sinh viên Y KHOA .
nơi ở hiện tại : Ninh Kiều-Cần Thơ
Chú Tài là dân y khoa , do đó , hàng ngày tiếp xúc với máu me , lại là dân diều dưỡng nên chắc chắc hàng ngày tiếp xúc nhiều với bệnh nhân nên đã phần nào dạn dĩ , anh em nhớ chém mạnh tay vô nhé . Mở đầu nhanhot73 phỏng vấn chú 284 mấy câu dễ cho chú trả lời lấy trớn :
1 - Trên diễn đàn cugayorg, chú có coi ai là thần tượng không ? anh biết chú sẽ trả lời chắc chắn có một người về sự vượt khó vươn lên . Còn thần tượng về cu , chắc chú khó trả lời rồi ( eng chỉ cho phép chọn một người về cu ) .
2 - Cu chú nổi chưa , nếu ra mồi rồi thì bắt được mấy bổi rồi ?
3 - Bữa xuống giao lưu Trà Cú đến nay, chú đã chuyển cách xưng hô với Chú Nhã chưa , Có gọi điện cho bé con  chưa rứa ? ( Câu hai phải trả lời thật rồi mới tới câu 3 ) .
4 - Họ nói " Con trai miệng rộng thì sang , con gái miệng rộng tan hoang của nhà " . Chú có thấy mình sang trọng trong dáng vẻ thư sinh chưa ?
5 - Có câu " Trai trường lái, gái trường Y " . Chú hiểu nghĩa câu ni là răng ? Tiếp xúc rồi , chú có thấy mấy đồng nghiệp nữ dể thương và câu trên là chưa đúng k ?
 Tạm thời vậy đã , để anh em chém mạnh hơn, thấy chú thư sinh, eng  thương nên chém nhẹ !
Trăm năm trước ta chưa hề có
Trăm năm sau có cũng như không
Cuộc đời có có không không
Trăm năm còn  lại tấm lòng mà thôi .

• Hero Member
  • Thanks 54
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Mời chú thanhtai284 lên thớt ạ .
« Trả lời #1 vào lúc: 21/07/2011 06:26:43PM »
Anh Nhân khai đao ác thế những 5 câu. Thôi đành mượn câu " người chết hai lần " của nhạc sĩ Trịnh Công Sơn và sửa lời lại một chút là: Chú Tài sẽ " bị chém nhiều lần "  =)) để chú Tài chuẩn bị tinh thần trước khi được đưa lên bàn mổ:
1. Xin chú đôi dòng cảm tưởng về Thiên hạ đệ tam ngu?
2. Chú chơi cu lâu chưa và con cu nào chú tâm đắc nhất?
3. Chú Tài là sinh viên y khoa, mà chú có từng mổ xẻ em mái nào chưa? Nếu rồi thì xin chú cho biết cảm xúc trong quá trình mổ xẻ.
4. Chú có bao giờ rơi vào tình trạng dở khóc dở cười với con cu của chú không? =))
5. Mong chú cho anh em được ngắm con cu mà chú tâm đắc nhất của chú để anh em được rửa mắt?
Vì là anh em trên diễn đàn nên tôi đã làm dấu màu đỏ mấy chữ để chú dễ trả lời hơn mong là chú dễ dàng vượt qua giai đoạn hiểm nghèo mà không bị BQT phán câu: "Chúng tôi đã cố gắng hết sức".=)) =)) =))
Chân cứ đi tìm, nên duyên sẽ gặp!

Molera

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 1
  • Chung niềm đam mê....
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 21/07/2011 06:49:49PM »
[img]http://www.cugay.org/diendan/index.php?action=dlattach;topic=126.0;attach=667;image[/img]

Ôm cái đầu lâu thật như vậy chú có cảm giác và suy nghĩ gì hay không?
(Bấm vào)
Vợ chồng giận nhau con cu làm hòa. Ông bà ta nói đố có sai.

tathanhtai284

• Sr. Member
  • Thanks 10
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #3 vào lúc: 21/07/2011 07:27:33PM »
      Chào anh em cu cò ! Mới đi ăn về mở máy lên thấy mình bị lên thớt vừa thấy mừng, vừa thấy lo. Mừng vì anh em thương nhớ tới mình nên cho mình lên thớt " hóng mát" , còn lo thì khỏi phải nói :( , lo bị anh em chém tan xác :(( .
     Nhưng đã lên thớt thì em mong mình sẽ dc chém mạnh tay vào, chứ đã bị lên thớt mà anh em hok chém phát nào hay chém nhè nhẹ thì chán lắm ạ  _hug_

Em cũng xin trả lời những câu đầu tiên của bác Nhân ạ:

1. hihi câu đầu tiên quả là khó thật, anh Nhân đúng là cao tay, biết ý em sẽ trả lời như thế nên chặn trước rùi. :( .Thần tượng về sự vượt khó vươn lên thì anh em nào cũng biết bác Tre là 1 tấm gương sừng sững mà những thằng sinh viên "hỉ mũi chưa sạch" như tụi em phải ngưỡng mộ, học hỏi, noi theo.  _hug_ .Còn về cu thì những anh em mà em có cơ hội được gặp mặt hay trao đổi nhiều trên diễn đàng đều rất giỏi về cu như anh Tre, anh Duy, anh Nhân, anh Nhã, anh Tuấn , anh Tuấn 123, anh Đình, anh Sâm...Tất cả đều là thần tượng của em, đúng như anh nói thật khó để xác định được 1 người. Nên câu ni em xin phép được nợ lại, sau này sẽ trả lời ạ  _calm_

2. Hehe, báo cáo cùng anh Nhân và anh em là cu nhà em nổi rùi, kèm, dập, chu, vấp, nước trong nước ngoài tốt cả. _yahoo_  Đang cố gắng tập mồi nhưng không biết sao thời buổi giờ bổi trận quá chưa chịu nhảy cầu tử  =(( , thế nên vẫn còn gọi là bổi nồi thui ạ chưa chưa gọi là mồi được .:D

3. Hihi lẽ ra phải gọi bằng Chú Nhã lâu rùi ạ, từ ngày xuống anh Nhã về càng có động lực để gọi bằng chú Nhã, _hug_ , nhưng lỡ gọi bằng Anh rùi giờ khó sửa quá :( . Cũng hên là cô bé con anh Nhã cũng gọi em bằng anh _yahoo_ _yahoo_ , hehe em chưa dám gọi, bé ấy đang ở nhà gọi anh Nhã phát hiện thì chết em.:D

4. Thực ra thì em cũng hok " miệng rộng " lắm đâu ạ. hiện giờ thì chỉ thấy te tua thui chứ chẳng thấy sang miếng nào,  =(( hi vọng trong thời gian tới được sang lên chút ít ạ :D

5. "trai trường lái, gái trường y", câu ni em cũng có nghe khi bắt đầu học y, cũng nghe nhiều người giải thích nhưng em thấy ý kiến ni có vẻ hợp lý nhất ạ. là " trai trường lái", lái đây ý là lái oto, lái xe tải nghề nghiệp đi nhiều, xa gia đình nên chắc cũng có...bắt bổi rừng lai rai, nên kinh nghiệm gác cũng phong phú hơn người (hihi em chỉ nghe nói thui anh em làm nghề lái xe tha tội  _calm_ ). còn "gái trường Y" thì mấy cô này rành vụ "gác cu" không ai bằng rùi. không nói chi xa trong lớp em thui mà con trai lạ vô nói chuyện với tụi nó lát là đỏ mặt tía tai, bỏ chạy mất dép. Mấy con mái trường y ghê lắm lắm ( chắc dd mình hok có mái trường Y đâu nhỉ  _suytu_ ).
Nên theo giải thích trên + kinh nghiệm của em thì vế thứ 2 của câu trên là chính xác _yahoo_ _yahoo_. Còn vế thứ nhất thì nhờ anh em lái xe giúp xác định ạ  _yahoo_

Hehe, Trả lời vui là chính, có gì sai sót mong anh em lượng thứ :D

Thân chào ! _love_

Tre làng

• Administrator
  • Hero Member
  • Thanks 450
  • Bamboo
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • http://omega-7.org
« Trả lời #4 vào lúc: 21/07/2011 10:17:59PM »
Anh thì thích hỏi những câu nhẹ nhàng để em nó tự tin chút chút.

1. Cu chú mọc lông ống và mở mắt lúc mấy tuổi?
2. Có hôm nào ngủ chú mơ màng bắn pháo hoa chưa? (câu này chú Nhân trả lời có chi tham khảo chú Nhân mà trả lời cho chính xác hí)
3. Hình như theo anh biết thì khoa y và cả khoa sinh đều có dạy môn sinh học phát triển, khi thầy giảng về sự cương cứng chú thấy có đúng không (nếu chưa học thì trả lời sau khi học xong), mấy em ngồi bên chú có phản ứng gì không?
4. Hiện nay chú có em cu mái nào chịu sa cầu với cu của chú chưa?

Chú nhớ trả lời chính xác thì eng mới hỏi tiếp được =))
« Sửa lần cuối: 21/07/2011 10:21:09PM gửi bởi Tre làng »

NoName

• Chính thức
  • Thanks 7
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #5 vào lúc: 21/07/2011 11:38:10PM »
Nãy giờ em bận mài lại mấy cái rựa bi giờ mới có thời gian vào chăm sóc anh Tài  8)
Hiệp 1:  Có bao giờ đi nhậu say về anh "móc" con Cu ra hành hạ nó ko  =))
 Hiệp 2: Cu anh đã thử đi mồi " Trần" lần nào chưa, nếu có anh nêu cảm tưởng luôn nha  _yahoo_
Bù giờ 5 phút: Anh có thể post hình Cu mái của anh giới thiệu cho ae được ko ( phải là mái thuộc ae mới chịu đó, nghiêm cấm chụp mái bổi  _yahoo_) , nhớ chụp kĩ đầu, mỏ, quy ,cườm, ngực mà nhất là cặp giò đó nhá  =)) =))
Em mỏi tay rùi, dành phần cho các anh em khác  _friend_
"Đi khắp thế gian không ai thương con bằng Mẹ
 Gánh nặng cuộc đời không ai gian khổ bằng Cha"

tathanhtai284

• Sr. Member
  • Thanks 10
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #6 vào lúc: 22/07/2011 12:34:29AM »
Anh Nhân khai đao ác thế những 5 câu. Thôi đành mượn câu " người chết hai lần " của nhạc sĩ Trịnh Công Sơn và sửa lời lại một chút là: Chú Tài sẽ " bị chém nhiều lần "  =)) để chú Tài chuẩn bị tinh thần trước khi được đưa lên bàn mổ:
1. Xin chú đôi dòng cảm tưởng về Thiên hạ đệ tam ngu?
2. Chú chơi cu lâu chưa và con cu nào chú tâm đắc nhất?
3. Chú Tài là sinh viên y khoa, mà chú có từng mổ xẻ em mái nào chưa? Nếu rồi thì xin chú cho biết cảm xúc trong quá trình mổ xẻ.
4. Chú có bao giờ rơi vào tình trạng dở khóc dở cười với con cu của chú không? =))
5. Mong chú cho anh em được ngắm con cu mà chú tâm đắc nhất của chú để anh em được rửa mắt?
Vì là anh em trên diễn đàn nên tôi đã làm dấu màu đỏ mấy chữ để chú dễ trả lời hơn mong là chú dễ dàng vượt qua giai đoạn hiểm nghèo mà không bị BQT phán câu: "Chúng tôi đã cố gắng hết sức".=)) =)) =))

Xin trả lời cũng anh Ken:
1. Thực ra em chơi cu cũng chưa lâu, kinh nghiệm về cu thì được xếp vào mức không biết gì. Nhưng được cái đam mê và ham học hỏi . :D. Nghề chơi nào cũng thế, có cái hay riêng của nó mà khi mình càng tìm hiểu sâu hơn, sâu hơn nữa mình sẽ càng cảm thấy nó hay, hấp dẫn. Và cu cũng thế, nếu anh em nào đã chơi thì quả là khó dứt ra được, hay ông bà ta hay nói là "bit ngu mà lại càng thêm ngu". Nhưng với những người con xa quê thì tiếng chim cu mỗi buổi trưa tuy đơn sơ, mộc mạc nhưng có một sức hấp dẫn kỳ lạ mà biết bao con người phải mang tiếng " ngu" vì nó ( dd mình hiện tại đã có 777 người nhập hội "tam Ngu" ). Và hẳn trong thời gian tới sẽ còn nhiều người "ngu" hơn nữa, dd sẽ ngày càng lớn mạnh, và phong trào chơi cu sẽ ngày càng phát triển theo hướng "Tiêu Khiển và Bảo Tồn" như khẩu hiểu của dd chúng ta.

2.Dạ em cũng xin trả lời là em chơi cu gần đây thui ạ, chưa tới 1 năm nữa , nhưng chắc chắc sẽ còn chơi lâu hơn nữa.  _hug_ . Em thì chỉ có 1 chú "bổi nổi" là ưng ý thui ạ nhưng chưa tóm dc con "bổi rừng" nào =))

3. hehe, Mổ xẻ thì có rùi ạ, cũng từng thịt mấy em mái rùi nhưng cứ nhắm mắt nhắm mũi làm cho xong nhiệm vụ của mình thui ạ, không có dám nhìn lung tung. Nhìn lung tung có nước ói chết vì toàn mái già thui =((

4. Hiện tại thì chưa anh à, vì bổi nổi thì lúc nào cũng gáy in ỏi đó nhưng hok bit đụng trận nó thế nào nữa, gặp bổi già rừng nó quầng chắc chết wa, bể mồi lun không chừng :( . câu này để em hỏi anh Tuấn cái đã. Anh Tuấn ơi, có khi nào mồi mình rơi vào tình trạng dở khóc dở cười khi gặp bổi rừng hok anh ?  _help_

5. =)) con em tâm đắc nhất hiện tại thì hok thể chụp hình cho anh em ngắm dc, nếu ngắm xong không phải anh em dc rửa mắt đâu mà là bị đau mắt thì có =))

Thân chào ! _love_

tathanhtai284

• Sr. Member
  • Thanks 10
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #7 vào lúc: 22/07/2011 12:43:55AM »
[img]http://www.cugay.org/diendan/index.php?action=dlattach;topic=126.0;attach=667;image[/img]

Ôm cái đầu lâu thật như vậy chú có cảm giác và suy nghĩ gì hay không?

Hihi, trước khi trả lời em cũng xin khẳng định cùng anh em cái đầu lâu ấy là hàng thật 100%, vì nhiều anh em nghĩ nó là mô hình. Thực ra nếu chưa học ngành này thì sợ thật đấy, nhưng học rùi cũng thấy bình thường thậm chí còn thích thích,hihi, tranh giữ lắm mới lấy dc cái đầu lâu ấy mà chụp hình đó. :D . bật mí cùng anh em là trong phòng đó còn mấy cái xác nữa. _yahoo_ . Thực lòng thì lúc cầm cái đầu lâu ấy thì chẳng có suy nghĩ gì, chỉ nghĩ 1 điều cố gắng học thật nhanh hok thui lát nữa thi giải phẩu rớt thì tiêu :D .Trong phòng đó thì gan vậy thui chứ cho em lại mấy di tích diệt chủng Khơme đỏ , toàn đầu lâu thì chắc j em đã dám đụng tới =)).

Thân chào ! _love_

tathanhtai284

• Sr. Member
  • Thanks 10
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #8 vào lúc: 22/07/2011 12:47:50AM »
Anh chỉ hỏi chí một câu thôi: Hỏi chú thanhtai284 là chú học trường y.....có khi nào chú thấy cu mái đẻ mà cu chú gù không????  =)) =)) =)) =))

=)), báo cáo cùng bác Hoàng là em chưa từng thấy mái đẻ, nhưng chắc chắn sang năm sẽ thấy, mà cho dù thấy thì cũng không gù nổi đâu ạ :( , nhìn thấy ghê mà gù gíc gì :( .

Thân chào !  _love_

tathanhtai284

• Sr. Member
  • Thanks 10
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #9 vào lúc: 22/07/2011 12:57:42AM »
hehe, bùn ngủ quá rùi . đặt cục gạch chỗ này mai em sẽ trả lởi anh Tre với anh Tín tiếp ạ  _hug_

Thân chào !  _love_ Chúc anh em ngủ ngon !  _sleep_

• Hero Member
  • Thanks 54
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #10 vào lúc: 22/07/2011 09:16:47AM »
hehe, bùn ngủ quá rùi . đặt cục gạch chỗ này mai em sẽ trả lởi anh Tre với anh Tín tiếp ạ  _hug_

Thân chào !  _love_ Chúc anh em ngủ ngon !  _sleep_
Thân gửi chú Tài. Khi chú đã lên thớt thì chú đã mất tất cả các quyền của 1 mem trên diễn đàn (giống như tội phạm thì mất quyền công dân vậy). Vì vậy việc chú dùng cục gạch thay cho tấm thân ngọc ngà của chú để anh em dùng chém tạm sẽ không được anh em chấp nhận với mọi lý do, và đặc biệt là chú mất luôn cái quyền được "ngủ"  =)) =)) =)).
Và cái câu trả lời thứ 5 của chú sẽ không được tôi chấp nhận vì có bị đau mắt hay đui luôn thì đó là chuyện của ACE trên diễn đàn  =)) =)) =)).
Mong chú thực hiện theo đúng yêu cầu câu hỏi đặt ra. Hỏi 5 câu chú trả lời hết 4 thì còn câu còn lại chắc không thể làm khó chú đâu nhỉ. Thân !
Chân cứ đi tìm, nên duyên sẽ gặp!

NoName

• Chính thức
  • Thanks 7
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #11 vào lúc: 25/07/2011 01:39:10AM »
 Bụi cây, ngày...tháng...năm.....                                       
                                                            NHẮN TÌM ĐỒNG ĐỘI
Đồng chí: Tạ Thanh Tài, sinh năm 1990, quê quán Ninh Kiều-Cần Thơ. Hoạt động bẫy cu từ năm 2009 tại chiến trường Miền Tây, Cấp bậc : Thiếu      chút nữa là làm Úy, đơn vị 33 tiểu đoàn 6. Ra đi từ ngày 23/7/2011 chưa thấy zề.
 Ai biết phần thịt bác Tài ở đâu xin báo về địa chỉ :chémgiết@Gmail.com, chúng tôi sẽ hậu tạ 1 cây Rựa cổ tuy đã mục nhưng được cái...xấu quắc =))
To bác Tài : Nếu đọc được tin nhắn này bác hãy liên lạc sớm để nhận được phần quà của trương trình.Còn nếu bác trọng thương thì hãy báo cáo gấp cho anh em biết để cùng nhau chung tay, góp sức, góp lòng chăm sóc bồi dưỡng bác khỏi cơn nguy kịch rùi cùng nhau đoàn kết...chém tiếp=)).
Nếu bác đã hy sinh rồi thì cũng cần phải báo cáo cho anh em biết vị trí chính xác để anh em tập trung tổ chức đào bới, tìm kiếm và nếu tìm ra thì tiếp tục ...chém tiếp =))                                               
                                                                                        Kí thay Bộ trưởng bộ chém giết
                                                                                             Bộ phó
                                                                                              Đã ...đi nhậu tí về kí sau =))
"Đi khắp thế gian không ai thương con bằng Mẹ
 Gánh nặng cuộc đời không ai gian khổ bằng Cha"

tathanhtai284

• Sr. Member
  • Thanks 10
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #12 vào lúc: 03/08/2011 10:33:38PM »
Kính chào anh em cu cò ! Do bận công tác nên đã trả lời chậm trễ anh em 1 thời gian hơi dài, kính mong anh em thông cảm bỏ wa.  _so_

Anh thì thích hỏi những câu nhẹ nhàng để em nó tự tin chút chút.

1. Cu chú mọc lông ống và mở mắt lúc mấy tuổi?
2. Có hôm nào ngủ chú mơ màng bắn pháo hoa chưa? (câu này chú Nhân trả lời có chi tham khảo chú Nhân mà trả lời cho chính xác hí)
3. Hình như theo anh biết thì khoa y và cả khoa sinh đều có dạy môn sinh học phát triển, khi thầy giảng về sự cương cứng chú thấy có đúng không (nếu chưa học thì trả lời sau khi học xong), mấy em ngồi bên chú có phản ứng gì không?
4. Hiện nay chú có em cu mái nào chịu sa cầu với cu của chú chưa?

Chú nhớ trả lời chính xác thì eng mới hỏi tiếp được =))

Dạ, em cũng xin trả lời nhẹ nhàng cùng anh Tre ạ :
1. em đó h hok có nuôi cu đẻ nên em hok bit mấy tuổi nó mọc lông + mở mắt ạ. Nhưng em có 1 con cu nuôi từ bé nay thì cũng đã đủ lông đủ cánh rùi, nổi lắm rùi nhưng chưa thành mồi ạ .cũng hok nhớ chính xác nó mọc lông + mở mắt lúc mấy tuôi nữa anh ơi, chắc cũng cả chục năm rùi =))
2. dạ, câu này em tìm hoài mà hok thấy anh Nhân trả lời chỗ nào để học hỏi, Nhưng em thì chưa bao h bán pháo hoa lúc ngủ. Mà sau này có bắn cũng trong tình trạng mơ màng thui chứ hok có ngủ mà bắn đâu =))
3. hehe xin hỏi kỹ bác Tre để trả lời cho chính xác là sự cương cứng của bộ phận nào ạ :D
4. Cũng xin báo cáo cùng toàn thể anh em, đây cũng là vấn đề nhức nhói của em lâu nay, bổi nổi lắm rùi, mái thì cứ bu xung quanh mà gù rút hoài hok có con nào chịu sa cầu cả, chắc tại mồi tơ non kinh nghiệm :(

Nãy giờ em bận mài lại mấy cái rựa bi giờ mới có thời gian vào chăm sóc anh Tài  8)
Hiệp 1:  Có bao giờ đi nhậu say về anh "móc" con Cu ra hành hạ nó ko  =))
 Hiệp 2: Cu anh đã thử đi mồi " Trần" lần nào chưa, nếu có anh nêu cảm tưởng luôn nha  _yahoo_
Bù giờ 5 phút: Anh có thể post hình Cu mái của anh giới thiệu cho ae được ko ( phải là mái thuộc ae mới chịu đó, nghiêm cấm chụp mái bổi  _yahoo_) , nhớ chụp kĩ đầu, mỏ, quy ,cườm, ngực mà nhất là cặp giò đó nhá  =)) =))
Em mỏi tay rùi, dành phần cho các anh em khác  _friend_

Xin trả lời cùng bạn Tín :
1. =)) Thỉnh thoảng thì mình cũng hay " móc " Cu ra hành hạ cho nó " dạn " người, chứ nếu hok gặp " bổi " ngang wa nó tung " lồng " thì hok hay lắm, khó xử lắm àh =))
2. Cu mình đang tập lụp, tuy có hơi khó bắt " bổi " nhưng an toàn hơn, để " trần " nguy hiểm lắm, chó, mèo, diều hầu ... =)) , mà " trần " chắc đã hơn rùi, thấy 2 con nó đá lộn thế mới phê chứ =))

Hiện tại mình chưa có cu mái nên chưa post lên cho anh em ngắm dc, chừng nào có nhất định post lên cho anh em xem. chụp đầu, mỏ, quy, cườm, giò đều ok cả nhưng xin phép không chụp ngực ạ, phần đó nguy hiểm lắm =))

Thân chào !  _love_

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent