Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Thư xin lỗi  (Đọc 1627 lần)

ledang70

• Đặc cách
  • Chính thức
  • Thanks 125
    • Xem hồ sơ cá nhân
Thư xin lỗi
« vào lúc: 10/09/2014 10:17:36AM »
Chào BQT.thật sự mình bất ngờ về lời nnhắc nhỡ của các bạn.nếu đó làm ảnh hưởng đến uy tín của diễn đàn thì bạn có thể gỡ bỏ bài viết của mình .thật tình mình đến với diễn đàn vì thấy hay và cũng muốn thổ lộ những dđiền mình may mắn biết được và muốn chia sẽ đến các bạn đam mê cu gáy được mở rộng thêm kiến thức còn tiêu đề mình dùng chẳng qua là muốn cho các bạn biết là đó là bài viết về chuyên đề của INDONESIA thôi chứ mình không có một dụng ý gì cả.bởi vì trước khi đăng các bạn cũng đã kiểm duyệt rồi mới cho đăng,chứ đâu phải nhất định phải nhắc nhỡ này kia... Mình thấy ai cũng lớn rồi,một khi mở miệng nói hay viết một điều gì đó trước mọi người là mình đang cho mọi người nhìn thấy lòng tự trọng và tư cách của mình trước mọi người phải không các bạn.Mình cám ơn về những bài viết mà BQT đã đăng cho mình vừa qua trên diễn đàn.mình sẽ cân nhắc lại có nên viết tiếp nữa hay không ...xin lỗi BQT,XIN CHÀO

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Thư xin lỗi
« Trả lời #1 vào lúc: 10/09/2014 12:31:14PM »
Chào BQT.thật sự mình bất ngờ về lời nnhắc nhỡ của các bạn.nếu đó làm ảnh hưởng đến uy tín của diễn đàn thì bạn có thể gỡ bỏ bài viết của mình .thật tình mình đến với diễn đàn vì thấy hay và cũng muốn thổ lộ những dđiền mình may mắn biết được và muốn chia sẽ đến các bạn đam mê cu gáy được mở rộng thêm kiến thức còn tiêu đề mình dùng chẳng qua là muốn cho các bạn biết là đó là bài viết về chuyên đề của INDONESIA thôi chứ mình không có một dụng ý gì cả.bởi vì trước khi đăng các bạn cũng đã kiểm duyệt rồi mới cho đăng,chứ đâu phải nhất định phải nhắc nhỡ này kia... Mình thấy ai cũng lớn rồi,một khi mở miệng nói hay viết một điều gì đó trước mọi người là mình đang cho mọi người nhìn thấy lòng tự trọng và tư cách của mình trước mọi người phải không các bạn.Mình cám ơn về những bài viết mà BQT đã đăng cho mình vừa qua trên diễn đàn.mình sẽ cân nhắc lại có nên viết tiếp nữa hay không ...xin lỗi BQT,XIN CHÀO

Chào bạn. Rất cảm ơn bạn đã chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc, thuần dưỡng con chim cu gáy của nước bạn Indonesia.
Chính vì bài chia sẻ của bạn rất hay và thú vị nên vẫn kiểm duyệt bài của bạn và góp ý riêng với bạn để bạn quy hoạch bài viết chuẩn hơn, đăng đúng nội dung và topic (vì nếu sai phạm thì sẽ xóa bài chứ bài ko đc duyêt) và có trích dẫn nguồn sưu tầm, tránh cho bạn việc bị người khác nói là đạo của người này, của người kia.
Rất nhiều người đam mê cái con cu gáy này và cũng là thành viên của diễn đàn Cu gáy Việt Nam, tuy nhiên không phải thành viên nào khi đăng ký để tham gia thành viên cũng tham khảo nội quy của diễn đàn để tránh những thắc mắc sau này, nên trường hợp của bạn cũng ko phải ngoại lệ.
Hy vọng bạn hiểu và đóng góp nhiều bài viết bổ ích.
Trân trọng.
« Sửa lần cuối: 10/09/2014 04:39:25PM gửi bởi cugay_hn »
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent