Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Vồ được chim bổi các cụ xem.  (Đọc 3050 lần)

saoloc

• Hero Member
  • Thanks 53
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Vồ được chim bổi các cụ xem.
« Trả lời #20 vào lúc: 20/09/2014 10:09:44AM »
Phải nói là chú có kỳ tài vồ chim đẹp em này vừa giao Long vừa bạch đề con này nếu người bán biết chơi thì cũng phải tung nhiều chưởng đây mừng chú có chim đẹp nhưng cố gắng nuôi cho tốt nhé

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #21 vào lúc: 20/09/2014 02:14:44PM »

Đúng là lần này chú Dương lại vồ được món hời rồi  :d, 2 trong 1, vừa chân giao long, vừa lại có bạch đề, loại này chịu khó nuôi lớn rồi ghép đẻ nhân giống cũng tốt  :d

Dươngkg

• Sr. Member
  • Thanks 37
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #22 vào lúc: 20/09/2014 09:08:06PM »
Phải nói là chú có kỳ tài vồ chim đẹp em này vừa giao Long vừa bạch đề con này nếu người bán biết chơi thì cũng phải tung nhiều chưởng đây mừng chú có chim đẹp nhưng cố gắng nuôi cho tốt nhé

Thank bác saoloc! Trong tay em có 3 con giao long lên đến gối nhưng chưa em nào nổi nên cũng chẳng biết có hay không nữa.

Dươngkg

• Sr. Member
  • Thanks 37
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #23 vào lúc: 20/09/2014 09:11:23PM »

Đúng là lần này chú Dương lại vồ được món hời rồi  :d, 2 trong 1, vừa chân giao long, vừa lại có bạch đề, loại này chịu khó nuôi lớn rồi ghép đẻ nhân giống cũng tốt  :d

Con này 3 trong 1 cơ chị ơi. Còn 1 điểm đặc biệt nữa là mơ đầu em không up lên. Để sau nổi lên xem có ra trò trống gì không chị nhỉ hay là lại tòi ra 2 trứng. :d :d :d

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #24 vào lúc: 21/09/2014 05:41:23AM »

Con này 3 trong 1 cơ chị ơi. Còn 1 điểm đặc biệt nữa là mơ đầu em không up lên. Để sau nổi lên xem có ra trò trống gì không chị nhỉ hay là lại tòi ra 2 trứng. :d :d :d

Nếu ra 2 trứng thì chú cứ cho ấp,  :d thế nào rồi cũng sinh ra hàng hiếm nữa cho mà xem  :d

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent