Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Chân thành cám ơn!  (Đọc 1144 lần)

Tre làng

• Administrator
  • Hero Member
  • Thanks 450
  • Bamboo
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • http://omega-7.org
Chân thành cám ơn!
« vào lúc: 29/07/2014 01:41:23AM »
Dạo này Tre về VN được 3 tuần, đi tàu xe, máy bay hết 1 tuần _zoo_ Mặc dù công việc bận rộn nhưng cũng tranh thủ được chút thời gian gặp mặt anh em cu thủ vài nơi, nhất là Hà nội và các vùng lân cận.

Đặc biệt lần này về Tre lại có tới mấy món quà mang đi, cám ơn  anh Sình Nam định và anh Công Bắc Giang, 2 anh đã tặng cho Tre 2 cái lồng rất đẹp được đan rất công phu. Ra sân bay Tre cứ sợ Hải quan không cho đi vì có thể là hành lý chứa các vật nhọn. Tre đã lấy răng cắn cái móc nhọn đi =)) . Nhưng cuối cùng không ai cấm cản cả mà ai cũng hỏi "cái lồng bao nhiêu mà đẹp vậy" =))
Tre xách 1 cái, thằng con xách một cái, đi từ sân bay này qua sân bay khác, ai cũng nhìn vì thấy hành lý xách tay rất lạ mắt, nhiều người cứ tưởng là cái vali xách tay làm theo kiểu mới. Có người biết thì hỏi lồng có chim không , Tre nói chim có nhưng nhốt chổ khác  =))

2 cái lồng trang trọng đặt  lên bàn làm việc ở sân bay để chụp hình quảng cáo xuyên quốc gia. Tre qua hết 5 sân bay và đều có chụp hình ở mỗi sân bay =))

Lần sau bà con ai muốn sản phẩm của mình có mặt ở sân bay quốc tế thì cứ tặng cho Tre nhé =))
Nói vui thôi chứ Tre rất cám ơn anh Sình và anh Công đã bỏ công sức làm 2 cái lồng tặng Tre, rất tiếc bà xã Tre không cho nhốt chim, chỉ để chưng cho đẹp thôi =))

Cám ơn chú Dũng chú Cường và nhiều anh em khác ở Hà nội, Bắc giang, Nam định...đã bỏ thời gian để sắp xếp nhưng buổi gặp mặt đột xuất  và mặc dù ngắn ngủi nhưng rất thú vị.

Thành thật xin lỗi anh Tuấn (Cà mau), anh em Sài gòn và anh em Hải phòng...vì không sắp xếp được thời gian, hy vọng  một ngày không xa sẽ có một buổi hội ngộ cùng anh em cho thỏa lòng ước mong của Tre.
Xin lỗi chú Nam vì không sắp xếp được thời gian thăm chú mặt dù khoảng cách không phải là xa.

« Sửa lần cuối: 29/07/2014 09:30:37PM gửi bởi Tre làng »

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Chân thành cám ơn!
« Trả lời #1 vào lúc: 29/07/2014 01:28:01PM »

Bác Tre đúng là hài hước quá  :d. Chúc bác ở bển nuôi chim cu gáy phát tài, năm nào cũng bố trí về được với anh em  :d. Năm sau bác về, biết đâu quà tặng lại là cái Avi  :d, đố bác xách được về bển đó  :d :d

trung_hiệphòa

• Full Member
  • Thanks 18
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 29/07/2014 06:05:17PM »
thấy hài ước quá anh tre làng ạ "ai cũng nhìn vì thấy hành lý xách tay rất lạ mắt, nhiều người cứ tưởng là cái vali xách tay làm theo kiểu mới"  :d :d hẹn gặp anh vào mùa cu đấu sau

sunrisekdt

• Chính thức
  • Thanks 6
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #3 vào lúc: 29/07/2014 08:59:48PM »
...Có người biết thì hỏi lồng có chim không , Tre nói chim có nhưng nhốt chổ khác...
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent