Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Chim cu của Đồng _ đen  (Đọc 10563 lần)

todiepbl

• Hero Member
  • Thanks 133
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • cu gay viet nam
Re: Chim cu của Đồng _ đen
« Trả lời #80 vào lúc: 22/08/2014 11:17:42AM »
bậy gì đâu chú , ai muốn hiểu sao thì hiểu . tùy theo mức độ đen tối của từng người .anh trong sáng à . ka ka ka. nhớ vợ thì ít mà nhớ con thì nhiều, vì con bé nhà anh Diệp lém lỉnh lắm.
Cảm ơn chú L đã quan tâm! 2 đứa con nhà anh lúc nào cũng mong ba về vì nữa tháng mới về với chúng nó một lần, sáng nay là đến ngày về mà kô về để tuần tới lễ 2-9 về cho bọn nó đi BL chơi luôn, 2 đứa con và 1 đứa lớn đều buồn nhưng thầy mình nói hợp lý nên thôi đó chú à! Thứ 7-CN ở lại rảnh tranh thủ đi dợt con bổi lỡ, cũng vui! _b_
Sống để đam mê cu gáy!

Đồng _ đen

• Sr. Member
  • Thanks 55
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #81 vào lúc: 10/02/2016 11:20:59PM »
Lâu rồi  không viết bài . Nay e làm mấy cái video clip Cà Lăm bắt bổi mời anh em thưởng thức trong không khí Tết thật ấm cúng bên gia đình . Chia sẻ đam mê với những anh em không có thời gian đi rừng . Qua Năm mới em cũng Kính chúc toàn thể anh em và gia đình 1 năm mới thật nhiều sức khỏe , thật nhiều niềm vui . 2 cái này là quan trọng nhất. CHúc anh em 1 năm mới 1 mùa cu cò bội thu nhé .
 https://youtu.be/uP8lhjVW_Mc?list=UUMDB2umGQj4r1dSCqyxedZw

Đồng _ đen

• Sr. Member
  • Thanks 55
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #83 vào lúc: 10/02/2016 11:32:51PM »
Chim mồi hay là con mồi ép con bổi đá lồng , Còn con mồi ko ép bổi đá mà bổi vẫn nhảy ta gọi là con bổi bắt mồi , khà khà . Anh em ai đồng quan điểm thì giơ tay . khà khà
https://youtu.be/htPLik5tb_s?list=UUMDB2umGQj4r1dSCqyxedZw

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent